Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen Tablets 200mg - 300 viên

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen Tablets 200mg - 300 viên

  • Mã sản phẩm: KA0621
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Trọng lượng :300 viên nén
  • Xuất xứ :Mỹ
  • Đơn vịHộp
  • 480,000 đ
ƯU ĐÃI KÈM THEO SẢN PHẨM

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen Tablets 200mg 

Advil hoạt động khác biệt để cung cấp giảm đau đáng tin cậy
Thuốc giảm đau Advil chứa ibuprofen, là một phần của một loại thuốc được gọi là thuốc chống viêm không steroid (NSAID), bao gồm aspirin và natri naproxen. Các nghiên cứu lâm sàng đã chỉ ra rằng khi uống theo chỉ dẫn, Advil là thuốc giảm đau an toàn và hiệu quả.

Advil đã cung cấp phương pháp giảm đau an toàn, hiệu quả trong hơn 35 năm.

Công dụng thuốc giảm đau Advil :

Thuốc giảm đau Advil có thành phần chính là Ibuprofen, được phân loại là thuốc chống viêm không steroid (NSAID). Advil được sử dụng để điều trị chứng đau nhẹ đến trung bình, đau dữ dội (khi kết hợp với codeine). 

Advil có thành phần là Ibuprofen là loại NSAID được kê đơn và sử dụng phổ biến nhất. Nếu thuốc không kê, Advil được sử dụng rộng rãi như một loại thuốc giảm đau, chống viêm và hạ sốt, giảm sưng, đỏ trong viêm khớp dạng thấp, đau lưng và bệnh gút (kết hợp với vật lý trị liệu).

Advil Tạm thời giảm đau nhức do:

  • Đau đầu

    • Bệnh đau răng: Advil được sử dụng để kiểm soát cơn đau răng cấp tính và mãn tính

    • Đau nhẹ của bệnh viêm khớp
    • Tạm thời giảm sốt

    • Đau lưng
    • Chuột rút kinh nguyệt
    • Cảm cúm
    • Đau nhức cơ

    Advil không chứa acetaminophen, một thành phần hoạt tính được bao gồm trong nhiều thuốc giảm đau khác. Acetaminophen có thể gây tổn thương gan nặng khi dùng quá liều khuyến cáo.

    Trong 25 năm, bệnh nhân và bác sĩ đã tin tưởng Advil để cung cấp cứu trợ nhanh chóng và lâu dài từ nhiều loại đau cấp tính - nhức đầu, đau cơ, đau lưng và đau khớp. Không có thuốc giảm đau không kê toa khác đã được chứng minh mạnh hơn hoặc kéo dài lâu hơn so với Advil.

    Hướng Dẫn sử dụng thuốc giảm đau hạ sốt Advil:

    • Viên nén Advil là thuốc giảm đau dễ nuốt, giúp giảm đau kéo dài đến 6 giờ
    • Giảm đau đầu, giảm đau trong thời kỳ kinh nguyệt, thuốc giảm đau lưng và thuốc hạ sốt cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên
    • Uống Advil theo chỉ dẫn trên nhãn sản phẩm, uống một viên sau mỗi 4 đến 6 giờ trong khi các triệu chứng đau vẫn còn, hoặc hai viên nếu đau hoặc sốt không giảm khi chỉ dùng một viên.
    • Không dùng quá 6 viên/ngày.

    Sản phẩm đủ điều kiện HSA và FSA

      Chú ý khi dùng thuốc giảm đau Advil:

       - Cảnh báo dị ứng: Ibuprofen có thể gây phản ứng dị ứng nghiêm trọng, đặc biệt là ở những người dị ứng với aspirin. Các triệu chứng có thể bao gồm: phát ban, sưng mặt, hen suyễn (thở khò khè),sốc, đỏ da, phát ban, mụn nước.
      Cần thận trọng khi dùng Advil cho bệnh nhân huyết áp cao, bệnh tim, xơ gan, bệnh thận, hen suyễn, bệnh tuyến giáp, tiểu đường, bệnh tăng nhãn áp, đi tiểu khó do tuyến tiền liệt phì đại, hoặc bị đột quỵ. 

        Nếu xảy ra phản ứng dị ứng, hãy ngừng sử dụng và tìm sự trợ giúp y tế ngay lập tức. 
        Bất kỳ loại thuốc nào cũng có thể gây ra tác dụng phụ. Bạn không nên dùng nhiều hơn liều khuyến cáo vì nó sẽ làm tăng nguy cơ tác dụng phụ. Để tối đa hóa lợi ích và giảm rủi ro, điều quan trọng là sử dụng thuốc không bán theo toa một cách có trách nhiệm theo nhãn và nói chuyện với bác sĩ hoặc dược sĩ nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào.

        Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen Tablets 200mg - 300 viên
        • 480,000 đ

        Viết đánh giá

        Lưu ý: mã HTML không được sử dụng!
            Tệ           Tốt
        Captcha