Viên uống giảm đau Advil Liqui - Gels 200mg 160 viên

Viên uống giảm đau Advil Liqui - Gels 200mg 160 viên

  • Mã sản phẩm: KA0621
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Trọng lượng :160 viên
  • Xuất xứ :Mỹ
  • Đơn vịChai
  • 480,000 đ
ƯU ĐÃI KÈM THEO SẢN PHẨM

Viên uống giảm đau Advil Liqui - Gels 200mg

Tạm thời giảm đau nhức nhẹ do:

  • Đau đầu

    • Bệnh đau răng

    • Đau nhẹ của bệnh viêm khớp
    • Tạm thời giảm sốt

    • Đau lưng
    • Chuột rút kinh nguyệt
    • Cảm cúm
    • Đau nhức cơ

      Cảnh báo

       - Cảnh báo dị ứng: Ibuprofen có thể gây phản ứng dị ứng nghiêm trọng, đặc biệt là ở những người dị ứng với aspirin. Các triệu chứng có thể bao gồm: phát ban, sưng mặt, hen suyễn (thở khò khè),sốc, đỏ da, phát ban, mụn nước

        Nếu xảy ra phản ứng dị ứng, hãy ngừng sử dụng và tìm sự trợ giúp y tế ngay lập tức. 
         - Cảnh báo chảy máu dạ dày: Sản phẩm này có chứa NSAID, có thể gây chảy máu dạ dày nghiêm trọng. Cơ hội cao hơn nếu bạn:

        • Từ 60 tuổi trở lên
        • Đã có loét dạ dày hoặc vấn đề chảy máu
        • Lấy máu loãng (thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid
        • Dùng các loại thuốc khác có chứa thuốc NSAID theo toa hoặc không kê toa [aspirin, ibuprofen, naproxen, hoặc những loại khác]
        • Dùng nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày trong khi sử dụng sản phẩm này

        Không được dùng:

         - Nếu bạn đã từng bị phản ứng dị ứng với bất kỳ thuốc giảm đau nào khác 
         - Ngay trước hoặc sau phẫu thuật tim

        Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu:
         - Có cảnh báo chảy máu dạ dày.
         - Bạn có vấn đề hoặc tác dụng phụ nghiêm trọng khi dùng thuốc giảm đau hoặc thuốc giảm sốt
         - Bạn có tiền sử về các vấn đề về dạ dày, chẳng hạn như ợ nóng
         - Bạn bị huyết áp cao, bệnh tim, xơ gan, bệnh thận hoặc hen suyễn
         - Bạn đang dùng thuốc lợi tiểu

        Chú ý Khi sử dụng sản phẩm này:

         - Mang theo thức ăn hoặc sữa nếu đau bụng xảy ra
         - Nguy cơ đau tim hoặc đột quỵ có thể tăng nếu bạn sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn hoặc lâu hơn so với chỉ dẫn
         

        Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu:

         - Bạn gặp bất kỳ dấu hiệu nào của chảy máu dạ dày sau đây: cảm thấy choáng váng, nôn ra máu, có phân có máu hoặc đen.bị đau dạ dày, đau nặng hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày, sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày. đỏ hoặc sưng có mặt ở vùng đau  hoặc bất kỳ triệu chứng mới nào xuất hiện
         
        Nếu mang thai hoặc cho con bú , hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng. Điều đặc biệt quan trọng là không sử dụng ibuprofen trong 3 tháng cuối của thai kỳ trừ khi chắc chắn được bác sĩ hướng dẫn bởi vì nó có thể gây ra vấn đề ở trẻ chưa sinh hoặc các biến chứng trong quá trình sinh.

        Hướng dẫn sử dụng: 

        Liều hiệu quả nhỏ nhất nên được sử dụng:
         - Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 1 viên mỗi 4 đến 6 giờ  - trong khi các triệu chứng vẫn tồn tại
        nếu đau hoặc sốt không đáp ứng với 1 viên, có thể sử dụng 2 viên .
         - Không vượt quá 6 viên trong 24 giờ, trừ khi được bác sĩ chỉ dẫn
         - Trẻ em dưới 12 tuổi: hỏi bác sĩ
        Thông tin khác
        Tránh xa tầm tay trẻ em.
        Đọc tất cả các cảnh báo và hướng dẫn trước khi sử dụng.
        Lưu trữ ở 20-25 ° C (68-77 ° F)
        Tránh quá nhiệt trên 40 ° C (104 ° F)
          

        Tại sao lại là Advil?

        Advil® hoạt động khác biệt để cung cấp giảm đau đáng tin cậy
         Thuốc giảm đau Advil chứa ibuprofen, là một phần của một loại thuốc được gọi là thuốc chống viêm không steroid (NSAID), bao gồm aspirin và natri naproxen. Các nghiên cứu lâm sàng đã chỉ ra rằng khi uống theo chỉ dẫn, Advil là thuốc giảm đau an toàn và hiệu quả.
         
        Advil không chứa acetaminophen, một thành phần hoạt tính được bao gồm trong nhiều thuốc giảm đau khác. Acetaminophen có thể gây tổn thương gan nặng khi dùng quá liều khuyến cáo.
         
        Trong 25 năm, bệnh nhân và bác sĩ đã tin tưởng Advil để cung cấp cứu trợ nhanh chóng và lâu dài từ nhiều loại đau cấp tính - nhức đầu, đau cơ, đau lưng và đau khớp. Không có thuốc giảm đau không kê toa khác đã được chứng minh mạnh hơn hoặc kéo dài lâu hơn so với Advil.
         
        Bất kỳ loại thuốc nào cũng có thể gây ra tác dụng phụ. Bạn không nên dùng nhiều hơn liều khuyến cáo vì nó sẽ làm tăng nguy cơ tác dụng phụ. Để tối đa hóa lợi ích và giảm rủi ro, điều quan trọng là sử dụng thuốc không bán theo toa một cách có trách nhiệm theo nhãn và nói chuyện với bác sĩ hoặc dược sĩ nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào.
         
        Vui lòng tham khảo nhãn để biết các cảnh báo đầy đủ và thông tin quan trọng.
        Viên uống giảm đau Advil Liqui - Gels 200mg 160 viên
        • 480,000 đ

        Viết đánh giá

        Lưu ý: mã HTML không được sử dụng!
            Tệ           Tốt
        Captcha